8XBET

8XBET

  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 06:30 - 14/07
    FC Cincinnati
    vs
    Charlotte FC
  • 06:30 - 14/07
    DC United
    vs
    Nashville
  • 06:30 - 14/07
    New England Revolution
    vs
    Orlando City
  • 06:30 - 14/07
    Montreal Impact
    vs
    Atlanta United
  • 06:30 - 14/07
    Toronto FC
    vs
    Philadelphia Union
  • J1 League
  • 12:00 - 13/07
    Consadole Sapporo
    vs
    Vissel Kobe
  • 17:00 - 13/07
    FC Tokyo
    vs
    Albirex Niigata
  • K League 1
  • 17:00 - 13/07
    Ulsan Hyundai FC
    vs
    FC Seoul
  • 17:30 - 13/07
    Daejeon Citizen
    vs
    Gangwon FC
  • 17:30 - 13/07
    Jeju United
    vs
    Pohang Steelers
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 13:30 - 13/07
    Qingdao Youth Island
    vs
    Zhejiang Greentown
  • 18:35 - 13/07
    Meizhou Hakka
    vs
    Nantong Zhiyun
  • 18:35 - 13/07
    Shandong Taishan
    vs
    Qingdao Manatee
  • 19:00 - 13/07
    Shanghai Shenhua
    vs
    Changchun Yatai
  • 19:00 - 13/07
    Shenzhen Xinpengcheng
    vs
    Henan Football Club
  • VĐQG Brazil
  • 02:00 - 14/07
    Cruzeiro
    vs
    Bragantino
  • 02:00 - 14/07
    Bahia
    vs
    Cuiaba
  • LIGA Mexico
  • 10:00 - 13/07
    Club Tijuana
    vs
    Chivas Guadalajara
  • 10:00 - 13/07
    Mazatlan FC
    vs
    Atletico San Luis
  • 10:05 - 13/07
    Atlas
    vs
    Tigres UANL
  • 06:00 - 14/07
    Club Leon
    vs
    Pachuca
  • 06:00 - 14/07
    Necaxa
    vs
    Puebla
  • VĐQG Na Uy
  • 22:00 - 13/07
    Fredrikstad
    vs
    Molde
  • 22:00 - 13/07
    Lillestrom
    vs
    Stromsgodset
  • 22:00 - 13/07
    Odd Grenland
    vs
    Ham-Kam
  • 22:00 - 13/07
    Sandefjord
    vs
    Bodo Glimt
  • 22:00 - 13/07
    Viking
    vs
    Kristiansund BK
  • 00:15 - 14/07
    Brann
    vs
    Haugesund
  • 03:00 - 14/07
    Tromso IL
    vs
    KFUM Oslo
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 01:00 - 14/07
    NBE SC
    vs
    Smouha SC
  • Giao Hữu CLB
  • 09:00 - 13/07
    CD Zacapa
    vs
    CD FAS
  • 14:00 - 13/07
    Rozova Dolina
    vs
    FK Dimitrovgrad
  • 14:00 - 13/07
    FC Maritsa 1921
    vs
    FK Gigant Saedinie
  • 14:00 - 13/07
    TeslaStropkov
    vs
    Humenne
  • 14:30 - 13/07
    FC Artmedia Petrzalka
    vs
    Raca Bratislava
  • 14:30 - 13/07
    Bonyhad Volgyseg
    vs
    Siklos
  • 14:30 - 13/07
    Varfurdo Gyulai Termal FC
    vs
    FC Szeged II
  • 14:30 - 13/07
    Posusje
    vs
    NK Siroki Brijeg
  • 14:30 - 13/07
    CSA Steaua Bucuresti
    vs
    Mehta ruzett
  • 15:00 - 13/07
    Szentlorinc SE
    vs
    Bijelo Brdo
  • 15:00 - 13/07
    Penzugyor SE
    vs
    Hatvan
  • 15:00 - 13/07
    Komarom VSE
    vs
    KFC Komarno
  • 15:00 - 13/07
    GKS Belchatow
    vs
    Skra Czestochowa
  • 15:00 - 13/07
    Szeged Csanad
    vs
    Kecskemeti TE
  • 15:00 - 13/07
    Kaposvar
    vs
    Pecsi MFC
  • 15:00 - 13/07
    SK Kladno
    vs
    Benatky Nad Jizerou
  • 15:00 - 13/07
    Puskas Academy II
    vs
    Ivancsa
  • 15:00 - 13/07
    FC Ajka
    vs
    Csakvari TK
  • 15:00 - 13/07
    MTE Mosonmagyarovar
    vs
    Inter Bratislava
  • 15:00 - 13/07
    Bodajk FC Siofok
    vs
    Majosi SE
  • 15:00 - 13/07
    Afumati
    vs
    Muscel
  • 15:00 - 13/07
    BVSC Zuglo
    vs
    Vasas
  • 15:00 - 13/07
    BSS Monor
    vs
    III.Keruleti TUE
  • 15:00 - 13/07
    ESMTK Budapest
    vs
    Dorogi FC
  • 15:00 - 13/07
    SV Rothenthurn
    vs
    Rapid Lienz
  • 15:00 - 13/07
    Zlin B
    vs
    Brno B
  • 15:00 - 13/07
    CS Mioveni
    vs
    ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
  • 15:00 - 13/07
    BKV Elore
    vs
    Kelen SC
  • 15:00 - 13/07
    Ferencvarosi TC B
    vs
    Veszprem
  • 15:00 - 13/07
    ACS Dumbravita
    vs
    Unirea Alba Iulia
  • 15:15 - 13/07
    Unicov
    vs
    SK Prostejov
  • 15:30 - 13/07
    Lafnitz
    vs
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc
  • 15:30 - 13/07
    Hutnik Krakow
    vs
    Wislanie Jaskowice
  • 15:30 - 13/07
    Bohemians1905 B
    vs
    Zivanice
  • 15:30 - 13/07
    Hallwang
    vs
    OTSU Hallein
  • 15:30 - 13/07
    HNK Gorica
    vs
    NK Lokomotiva Zagreb
  • 15:30 - 13/07
    Monaco
    vs
    Cercle Brugge
  • 15:30 - 13/07
    Usti nad Labem
    vs
    SK Slovan Varnsdorf
  • 15:30 - 13/07
    FC Pisek
    vs
    Marila Pribram
  • 16:00 - 13/07
    Gyori ETO FC II
    vs
    FC Dabas
  • 16:00 - 13/07
    Wisloka Debica
    vs
    Sandecja Nowy Sacz
  • 16:00 - 13/07
    Hodonin Sardice
    vs
    Slovan Bratislava B
  • 16:00 - 13/07
    Borac Cacak
    vs
    Zemun
  • 16:00 - 13/07
    FK Pohronie
    vs
    FK Podkonice
  • 16:00 - 13/07
    Gyirmot SE
    vs
    Beech Sigit
  • 16:00 - 13/07
    Debreceni VSC II
    vs
    KARCAG SE
  • 16:00 - 13/07
    PTE-PEAC
    vs
    FC Dunafoldvar
  • 16:00 - 13/07
    Pardubice B
    vs
    Miedz Legnica II
  • 16:00 - 13/07
    Kazincbarcika
    vs
    Kisvarda FC
  • 16:00 - 13/07
    Eger SE
    vs
    Szolnoki MAV FC
  • 16:00 - 13/07
    Arsenal Ceska Lipa
    vs
    Dukla Praha B
  • 16:00 - 13/07
    Spisska Nova Ves
    vs
    Lokomotiva Kosice
  • 16:00 - 13/07
    Ujpesti TE B
    vs
    Hodmezovasarhely FC
  • 16:00 - 13/07
    Odra Bytom Odrzanski
    vs
    Polonia Slubice
  • 16:00 - 13/07
    Estrela da Amadora
    vs
    Sporting CP B
  • 16:00 - 13/07
    Gil Vicente
    vs
    Gil Vicente U23
  • 16:00 - 13/07
    LKS Lomza
    vs
    MLKS Znicz Biala Piska
  • 16:00 - 13/07
    Slavia Kromeriz
    vs
    Slovan Rosice
  • 16:00 - 13/07
    MKS Notec Czarnkow
    vs
    GKP Gorzow
  • 16:00 - 13/07
    Vysocina jihlava
    vs
    SV Stripfing Weiden
  • 16:00 - 13/07
    Banik Most-Sous
    vs
    Domazlice
  • 16:00 - 13/07
    Opava
    vs
    Trinec
  • 16:00 - 13/07
    CD Tondela
    vs
    Lusitania FC
  • 16:00 - 13/07
    Zabkovia Zabki
    vs
    Unia Skierniewice
  • 16:00 - 13/07
    FC Caldas
    vs
    Uniao Leiria
  • 16:00 - 13/07
    LKS Nieciecza
    vs
    Stal Stalowa Wola
  • 16:00 - 13/07
    Podbeskidzie Bielsko-Biala
    vs
    Fomat Martin
  • 16:00 - 13/07
    Kryvbas
    vs
    Sabah FK Baku
  • 16:00 - 13/07
    Fafe
    vs
    Penafiel
  • 16:00 - 13/07
    Austria Wien
    vs
    Tescoma Zlin
  • 16:00 - 13/07
    MSK Puchov
    vs
    Brno
  • 16:00 - 13/07
    Sigma Olomouc B
    vs
    MSK Zilina B
  • 16:00 - 13/07
    Magdeburg Am
    vs
    Eilenburg
  • 16:00 - 13/07
    Stade Ouchy
    vs
    Biel Bienne
  • 16:00 - 13/07
    Lugano U21
    vs
    Collina d Oro
  • 16:00 - 13/07
    Polonia Bytom
    vs
    MKS Kluczbork
  • 16:00 - 13/07
    Wikielec
    vs
    OKS Stomil Olsztyn
  • 16:00 - 13/07
    Gornik Zabrze
    vs
    FK Kosice
  • 16:00 - 13/07
    FC Utrecht Reserves
    vs
    FC Oss
  • 16:00 - 13/07
    NK Varteks Varazdin
    vs
    Arges
  • 16:00 - 13/07
    NK Nafta
    vs
    ZalaegerzsegTE
  • 16:30 - 13/07
    GD Chaves
    vs
    Vitoria Guimaraes B
  • 16:30 - 13/07
    Jadran Dekani
    vs
    Fehervar Videoton
  • 16:30 - 13/07
    Sporting Braga II
    vs
    Pacos de Ferreira
  • 16:30 - 13/07
    Rio Ave
    vs
    Moreirense
  • 16:30 - 13/07
    Sturm Graz
    vs
    Midtjylland
  • 16:30 - 13/07
    Boavista FC
    vs
    Tirsense
  • 16:30 - 13/07
    FC Arouca
    vs
    Oliveirense
  • 16:30 - 13/07
    Mezokovesd Zsory
    vs
    Michalovce
  • 16:30 - 13/07
    S. Joao Ver
    vs
    Leixoes
  • 16:30 - 13/07
    AVS Futebol SAD
    vs
    Varzim
  • 17:00 - 13/07
    SC Paderborn 07 II
    vs
    Hessen Kassel
  • 17:00 - 13/07
    Chrobry Glogow
    vs
    KP Calisia Kalisz
  • 17:00 - 13/07
    Eimsbutteler TV
    vs
    Eintracht Norderstedt
  • 17:00 - 13/07
    SC Telstar
    vs
    Quick Boys
  • 17:00 - 13/07
    Hobro
    vs
    Aarhus Fremad
  • 17:00 - 13/07
    AB Copenhagen
    vs
    FA 2000
  • 17:00 - 13/07
    Wacker Burghausen
    vs
    Unterhaching
  • 17:00 - 13/07
    Olimpia Elblag
    vs
    Elana Torun
  • 17:00 - 13/07
    Czarni Polaniec
    vs
    Star Starachowice
  • 17:00 - 13/07
    Chojniczanka Chojnice
    vs
    Stargard Szczecinski
  • 17:30 - 13/07
    MFK Karvina B
    vs
    Gornik II Zabrze
  • 18:00 - 13/07
    Coalville
    vs
    Nuneaton Borough
  • 18:00 - 13/07
    Kolding FC
    vs
    Hvidovre IF
  • 18:00 - 13/07
    Dover Athletic
    vs
    Ramsgate
  • 18:00 - 13/07
    Stabaek
    vs
    Sogndal
  • 18:00 - 13/07
    Sudbury
    vs
    Felixstowe Walton United
  • 18:00 - 13/07
    Tatabanya
    vs
    Duna-Tisza
  • 18:00 - 13/07
    VFC Plauen
    vs
    SpVgg Bayreuth
  • 18:00 - 13/07
    Hertha Zehlendorf
    vs
    SC Staaken
  • 18:00 - 13/07
    Moyola Park
    vs
    Coleraine
  • 18:00 - 13/07
    Cardiff City
    vs
    Kortrijk
  • 18:00 - 13/07
    Esbjerg
    vs
    Fredericia
  • 18:00 - 13/07
    Luton Town
    vs
    Aarhus AGF
  • 18:00 - 13/07
    LASK (Youth)
    vs
    Rapid Vienna (Youth)
  • 18:00 - 13/07
    Den Bosch
    vs
    Jong PSV Eindhoven (Youth)
  • 18:00 - 13/07
    Lyngby
    vs
    Landskrona BoIS
  • 18:00 - 13/07
    SV Ried
    vs
    MSK Zilina
  • 18:00 - 13/07
    Sandvikens IF
    vs
    IK Brage
  • 18:00 - 13/07
    Charlton Athletic
    vs
    Goztepe
  • 18:00 - 13/07
    Feyenoord
    vs
    Racing Genk
  • 18:00 - 13/07
    PSV Eindhoven
    vs
    Club Brugge
  • 18:00 - 13/07
    Vitoria Guimaraes
    vs
    Middlesbrough
  • 18:00 - 13/07
    Heider SV
    vs
    Niendorfer TSV
  • 18:00 - 13/07
    Hannover 96
    vs
    VfL Osnabruck
  • 18:30 - 13/07
    BK Frem
    vs
    BK Avarta
  • 18:30 - 13/07
    Aberystwyth Town
    vs
    Llanelli
  • 18:30 - 13/07
    SV Drochtersen/Assel
    vs
    Eintracht Braunschweig
  • 18:30 - 13/07
    FC Giessen
    vs
    Siegen Sportfreunde
  • 18:30 - 13/07
    Notts County
    vs
    Wycombe Wanderers
  • 18:30 - 13/07
    Aalborg
    vs
    Viborg
  • 18:30 - 13/07
    York City
    vs
    Sheffield United
  • 18:30 - 13/07
    Sunderland A.F.C
    vs
    South Shields
  • 18:30 - 13/07
    Vejle
    vs
    Odense BK
  • 19:00 - 13/07
    AZ Alkmaar
    vs
    Excelsior SBV
  • 19:00 - 13/07
    Bayern Alzenau
    vs
    FSV Frankfurt
  • 19:00 - 13/07
    VfB Stuttgart II
    vs
    Saarbrucken
  • 19:00 - 13/07
    Freiburger FC
    vs
    Bahlinger
  • 19:00 - 13/07
    FC 08 Hombrug
    vs
    Victoria Rosport
  • 19:00 - 13/07
    Bonner
    vs
    MSV Duisburg
  • 19:00 - 13/07
    FSV Mainz 05 (Youth)
    vs
    Wurzburger Kickers
  • 19:00 - 13/07
    Goppinger SV
    vs
    SpVgg Ansbach
  • 19:00 - 13/07
    Berliner FC Dynamo
    vs
    Hansa Rostock II
  • 19:00 - 13/07
    AZ Alkmaar (Youth)
    vs
    Koninklijke HFC
  • 19:00 - 13/07
    FC Monheim
    vs
    Koln Am
  • 19:00 - 13/07
    Werder Bremen (Youth)
    vs
    Fortuna Dusseldorf (Youth)
  • 19:00 - 13/07
    Hanley Town
    vs
    Wrexham
  • 19:00 - 13/07
    RKC Waalwijk
    vs
    Oud Heverlee
  • 19:00 - 13/07
    MFK Karvina
    vs
    MFK Skalica
  • 19:00 - 13/07
    Hansa Rostock
    vs
    Randers FC
  • 19:00 - 13/07
    Duren
    vs
    FC Wiltz 71
  • 19:00 - 13/07
    Phonix Lubeck
    vs
    Greifswalder FC
  • 19:00 - 13/07
    Kickers Offenbach
    vs
    FC Koln
  • 19:00 - 13/07
    Charleroi
    vs
    Zulte-Waregem
  • 19:00 - 13/07
    Ratingen SV
    vs
    SG Finnentrop/Bamenohl
  • 19:00 - 13/07
    TSV Kornburg
    vs
    TSV Rain Am Lech
  • 19:00 - 13/07
    VfB Auerbach
    vs
    ZFC Meuselwitz
  • 19:00 - 13/07
    TSV Schwaben Augsburg
    vs
    Augsburg
  • 19:00 - 13/07
    Sparta Rotterdam
    vs
    ADO Den Haag
  • 19:00 - 13/07
    Zwolle (W)
    vs
    FC Twente Enschede (W)
  • 19:00 - 13/07
    Schweinfurt 05 FC
    vs
    SG Barockstadt
  • 19:00 - 13/07
    Gillingham
    vs
    Millwall
  • 19:00 - 13/07
    Kolos Kovalyovka
    vs
    FC Victoria Mykolaivka
  • 19:00 - 13/07
    SF Baumberg
    vs
    SG Unterrath
  • 19:00 - 13/07
    Blackburn Rovers
    vs
    Tranmere Rovers
  • 19:00 - 13/07
    Canvey Island
    vs
    Bishop's Stortford
  • 19:00 - 13/07
    Sieradz
    vs
    KS Polonia Sroda Wlkp
  • 19:00 - 13/07
    Faversham Town
    vs
    Sepei Unite
  • 19:00 - 13/07
    IK Oddevold
    vs
    Orgryte
  • 19:00 - 13/07
    Undy Athletic
    vs
    Newport County
  • 19:00 - 13/07
    Winterton Rangers
    vs
    Scunthorpe United
  • 19:00 - 13/07
    Chrobry Glogow
    vs
    Gawin Sleza Wroclaw
  • 19:00 - 13/07
    Vaduz
    vs
    St. Gallen
  • 19:00 - 13/07
    Helsingborg
    vs
    Herfolge Boldklub Koge
  • 19:00 - 13/07
    Civil Service Strollers FC
    vs
    Clyde
  • 19:00 - 13/07
    AC Horsens
    vs
    PEC Zwolle
  • 19:00 - 13/07
    Viktoria koln
    vs
    KAS Eupen
  • 19:00 - 13/07
    Bocholt FC
    vs
    DJK Teutonia St.Tonis
  • 19:00 - 13/07
    Chesham United
    vs
    Wealdstone FC
  • 19:00 - 13/07
    De Graafschap
    vs
    SV Rodinghausen
  • 19:00 - 13/07
    Nurnberg (Youth)
    vs
    Eintracht Frankfurt (Youth)
  • 19:00 - 13/07
    Heracles Almelo
    vs
    FCV Dender EH
  • 19:30 - 13/07
    LaLouviere
    vs
    Boulogne
  • 19:30 - 13/07
    Lochee United
    vs
    Formartine United
  • 20:00 - 13/07
    Kecskemeti TE
    vs
    Bekescsaba
  • 20:00 - 13/07
    TSV Aubstadt
    vs
    Coburg United
  • 20:00 - 13/07
    Rukh Vynnyky
    vs
    ZNK Osijek
  • 20:00 - 13/07
    TuS Blau-Weiss Lohne
    vs
    Eintracht Braunschweig
  • 20:00 - 13/07
    Jagiellonia Bialystok
    vs
    Kauno Zalgiris
  • 20:00 - 13/07
    Basel
    vs
    SSV Ulm 1846
  • 20:00 - 13/07
    Accrington Stanley
    vs
    Wigan Athletic
  • 20:00 - 13/07
    Dynamo Dresden
    vs
    BFC Viktoria 1889
  • 20:00 - 13/07
    SOROKSAR
    vs
    putnok Vse
  • 20:00 - 13/07
    SC Freiburg (W)
    vs
    Young Boys (W)
  • 20:00 - 13/07
    Melksham Town
    vs
    Forest Green Rovers
  • 20:00 - 13/07
    Lancaster City
    vs
    Altrincham
  • 20:00 - 13/07
    Almere City Youth
    vs
    Harkemase Boys
  • 20:00 - 13/07
    Leatherhead
    vs
    Dorking
  • 20:00 - 13/07
    Spakenburg
    vs
    Jong Sparta Rotterdam (Youth)
  • 20:00 - 13/07
    Sporting Hasselt
    vs
    Club Brugge(U23)
  • 20:00 - 13/07
    Baumit Jablonec
    vs
    Sparta Praha B
  • 20:00 - 13/07
    Bangor FC
    vs
    Linfield FC
  • 20:00 - 13/07
    West Bromwich(WBA)
    vs
    Bolton Wanderers
  • 20:00 - 13/07
    Luzern
    vs
    VfB Stuttgart
  • 20:00 - 13/07
    Turkgucu Munchen
    vs
    SC Imst
  • 20:00 - 13/07
    Zwickau
    vs
    Hertha Berlin
  • 20:00 - 13/07
    Eintracht Bamberg
    vs
    BSG Chemie Leipzig
  • 20:00 - 13/07
    RB Leipzig (W)
    vs
    Slask Wroclaw (W)
  • 20:00 - 13/07
    Porthmadog
    vs
    Flint Town
  • 20:00 - 13/07
    St. Patricks Athletic
    vs
    Ballymena United
  • 20:00 - 13/07
    Eintracht Trier
    vs
    Alemannia Aachen
  • 20:00 - 13/07
    Mossley
    vs
    Halifax Town
  • 20:00 - 13/07
    Groningen
    vs
    Rot-Weiss Erfurt
  • 20:00 - 13/07
    Glebe North
    vs
    Glenavon Lurgan
  • 20:00 - 13/07
    Red Bull Salzburg
    vs
    Sparta Praha
  • 20:00 - 13/07
    Young Boys
    vs
    Aarau
  • 20:00 - 13/07
    Grimsby Town
    vs
    Cleethorpes Town
  • 20:00 - 13/07
    Armagh City
    vs
    Dungannon Swifts
  • 20:00 - 13/07
    SK Austria Klagenfurt
    vs
    FC Koper
  • 20:00 - 13/07
    VSG Altglienicke
    vs
    Hannover 96 Am
  • 20:00 - 13/07
    TSV Hartberg
    vs
    Spartak Trnava
  • 20:00 - 13/07
    Amiens
    vs
    Chambly FC
  • 20:00 - 13/07
    FSV Hollenbach
    vs
    Freiberg
  • 20:30 - 13/07
    Trefelin BGC
    vs
    Haverfordwest County
  • 20:30 - 13/07
    Cardiff City U21
    vs
    Potters Bar Town
  • 20:30 - 13/07
    Barry Town United
    vs
    Yate Town
  • 20:30 - 13/07
    Zaglebie Lubin
    vs
    GKS Katowice
  • 20:30 - 13/07
    Ammanford
    vs
    UWIC Inter Cardiff
  • 20:30 - 13/07
    St. Pauli
    vs
    Bremer SV
  • 20:30 - 13/07
    Cracovia Krakow
    vs
    Sigma Olomouc
  • 20:30 - 13/07
    Dordrecht
    vs
    Willem II
  • 20:30 - 13/07
    Nurnberg
    vs
    TSV 1860 Munchen
  • 21:00 - 13/07
    Sevenoaks Town
    vs
    Dartford
  • 21:00 - 13/07
    Dergview FC
    vs
    Institute FC
  • 21:00 - 13/07
    Margate
    vs
    Concord Rangers
  • 21:00 - 13/07
    Leamington
    vs
    Coventry U21
  • 21:00 - 13/07
    Histon
    vs
    Hitchin Town
  • 21:00 - 13/07
    Hereford FC
    vs
    West Bromwich U21
  • 21:00 - 13/07
    Grays Athletic
    vs
    Corinthian Casuals
  • 21:00 - 13/07
    Garforth Town AFC
    vs
    Parkgate
  • 21:00 - 13/07
    Cowdenbeath
    vs
    Dunbar United
  • 21:00 - 13/07
    Cumbernauld Colts
    vs
    Nairn County
  • 21:00 - 13/07
    Consett AFC
    vs
    Spennymoor Town
  • 21:00 - 13/07
    Colney Heath
    vs
    Clitheroe
  • 21:00 - 13/07
    City of Liverpool FC
    vs
    Bangor 1876
  • 21:00 - 13/07
    Boreham Wood
    vs
    Arsenal U21
  • 21:00 - 13/07
    Bishop Auckland
    vs
    Darlington
  • 21:00 - 13/07
    Berwick Rangers
    vs
    Haddington Athletic
  • 21:00 - 13/07
    Haywards Heath Town
    vs
    lewes
  • 21:00 - 13/07
    Scarborough
    vs
    Selby Town
  • 21:00 - 13/07
    Bath City
    vs
    Bristol Rovers
  • 21:00 - 13/07
    Sittingbourne
    vs
    Welling United
  • 21:00 - 13/07
    Ashford Town
    vs
    Hampton Richmond Borough
  • 21:00 - 13/07
    Pogon Szczecin
    vs
    Kotwica Kolobrzeg
  • 21:00 - 13/07
    Banik Ostrava
    vs
    Dukla Banska Bystrica
  • 21:00 - 13/07
    Macclesfield Town
    vs
    Blackburn Rovers U21
  • 21:00 - 13/07
    Eastbourne Borough
    vs
    Hashtag United
  • 21:00 - 13/07
    Boldmere St Michaels
    vs
    Rushall Olympic
  • 21:00 - 13/07
    Vauxhall Motors
    vs
    Marine
  • 21:00 - 13/07
    Chichester City
    vs
    Worthing
  • 21:00 - 13/07
    Aveley
    vs
    Billericay Town
  • 21:00 - 13/07
    South Park
    vs
    Cray Valley Paper Mills
  • 21:00 - 13/07
    Brackley Town
    vs
    Shrewsbury Town
  • 21:00 - 13/07
    Farnborough Town
    vs
    Sutton United
  • 21:00 - 13/07
    Oldham Athletic
    vs
    Stockport County
  • 21:00 - 13/07
    Northampton Town
    vs
    Norwich City
  • 21:00 - 13/07
    SC Paderborn 07
    vs
    Birmingham City
  • 21:00 - 13/07
    Metalist 1925 Kharkiv
    vs
    Ahrobiznes TSK Romny
  • 21:00 - 13/07
    Wisbech Town
    vs
    Peterborough Sports
  • 21:00 - 13/07
    Anstey Nomads
    vs
    Stamford
  • 21:00 - 13/07
    Blyth Spartans
    vs
    Newcastle Benfield
  • 21:00 - 13/07
    Guiseley
    vs
    Bradford City
  • 21:00 - 13/07
    Witton Albion
    vs
    Radcliffe Borough
  • 21:00 - 13/07
    Darmstadt
    vs
    Swift Hesperange
  • 21:00 - 13/07
    Workington
    vs
    Carlisle United
  • 21:00 - 13/07
    Maldon Tiptree FC
    vs
    Colchester United
  • 21:00 - 13/07
    leek Town
    vs
    Buxton FC
  • 21:00 - 13/07
    Tonbridge Angels
    vs
    Chatham Town
  • 21:00 - 13/07
    Mickleover Sports
    vs
    Belper Town
  • 21:00 - 13/07
    Khimki
    vs
    Krylya Sovetov
  • 21:00 - 13/07
    Warrington Town AFC
    vs
    Rochdale
  • 21:00 - 13/07
    MTK Hungaria
    vs
    Kozarmisleny SE
  • 21:00 - 13/07
    Hornchurch
    vs
    Bromley
  • 21:00 - 13/07
    FC United of Manchester
    vs
    Barrow
  • 21:00 - 13/07
    Harrogate Town
    vs
    Huddersfield Town
  • 21:00 - 13/07
    Stevenage Borough
    vs
    Watford
  • 21:00 - 13/07
    Heart of Midlothian
    vs
    Leyton Orient
  • 21:00 - 13/07
    FC Liefering
    vs
    KVSK Lommel
  • 21:00 - 13/07
    FC Pinzgau Saalfelden
    vs
    SV Grodig
  • 21:00 - 13/07
    AFC Ajax
    vs
    Glasgow Rangers
  • 21:00 - 13/07
    Lech Poznan
    vs
    Teplice
  • 21:00 - 13/07
    Ware
    vs
    Royston Town
  • 21:00 - 13/07
    NEC Nijmegen
    vs
    Standard Liege
  • 21:00 - 13/07
    Alvechurch
    vs
    Walsall
  • 21:00 - 13/07
    Newcastle Town FC
    vs
    Crewe Alexandra
  • 21:00 - 13/07
    Alfreton Town
    vs
    Barnsley
  • 21:00 - 13/07
    Chesterfield
    vs
    Nottingham Forest
  • 21:00 - 13/07
    West Auckland Town
    vs
    Hartlepool United
  • 21:00 - 13/07
    Longridge Town FC
    vs
    Morecambe
  • 21:00 - 13/07
    Saint Mirren
    vs
    Fleetwood Town
  • 21:00 - 13/07
    Spalding United
    vs
    Boston United
  • 21:00 - 13/07
    FC Eindhoven
    vs
    Al Rayyan
  • 21:00 - 13/07
    Binfield
    vs
    Maidenhead United
  • 21:00 - 13/07
    Fleet Town
    vs
    Aldershot Town
  • 21:00 - 13/07
    Dulwich Hamlet
    vs
    Dagenham Redbridge
  • 21:00 - 13/07
    Wimborne Town
    vs
    Eastleigh
  • 21:00 - 13/07
    Horsham
    vs
    Woking
  • 21:00 - 13/07
    Great Wakering Rovers
    vs
    Southend United
  • 21:00 - 13/07
    Frome Town
    vs
    Yeovil Town
  • 21:00 - 13/07
    Troyes
    vs
    UNFP
  • 21:00 - 13/07
    Halesowen Town
    vs
    Tamworth
  • 21:30 - 13/07
    Rekord Bielsko Biala (W)
    vs
    Skra Czestochowa (W)
  • 21:30 - 13/07
    Einheit Rudolstadt
    vs
    Carl Zeiss Jena
  • 21:30 - 13/07
    Lokomotiv Moscow
    vs
    Rubin Kazan
  • 21:30 - 13/07
    Rapid Wien
    vs
    Debrecin VSC
  • 22:00 - 13/07
    Reims
    vs
    Fleury Merogis U.S.
  • 22:00 - 13/07
    Piast Gliwice
    vs
    Korona Kielce
  • 22:00 - 13/07
    FK Levski Krumovgrad
    vs
    Spartak Plovdiv
  • 22:00 - 13/07
    Winterthur
    vs
    Austria Lustenau
  • 22:00 - 13/07
    Hasselt
    vs
    Club Brugge Ⅱ
  • 22:00 - 13/07
    Oudenaarde
    vs
    KMSK Deinze
  • 22:00 - 13/07
    GVV Unitas
    vs
    NAC Breda
  • 22:00 - 13/07
    Lille
    vs
    Mechelen
  • 22:00 - 13/07
    RCO Agde
    vs
    Vasas SC II
  • 22:00 - 13/07
    Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
    vs
    Tiszafoldvar VSE
  • 22:00 - 13/07
    Grand Saconnex
    vs
    Servette U21
  • 22:00 - 13/07
    Hythe Town
    vs
    Lymington New Milton
  • 22:00 - 13/07
    FC Zagorets
    vs
    Levski Karlovo
  • 22:00 - 13/07
    Gemert
    vs
    Helmond Sport
  • 22:00 - 13/07
    Thun
    vs
    Sochaux
  • 22:00 - 13/07
    PFC Nesebar
    vs
    FC Sozopol
  • 22:00 - 13/07
    Astoria Walldorf
    vs
    TSG Hoffenheim
  • 22:00 - 13/07
    Vyskov
    vs
    Povazska Bystrica
  • 22:00 - 13/07
    Guingamp
    vs
    Le Mans
  • 22:00 - 13/07
    USL Dunkerque
    vs
    Feignies
  • 22:00 - 13/07
    Hradec Kralove
    vs
    FK MAS Taborsko
  • 22:00 - 13/07
    Synot Slovacko
    vs
    Viktoria Zizkov
  • 22:00 - 13/07
    Kapfenberg
    vs
    Grazer AK
  • 22:00 - 13/07
    Arka Gdynia
    vs
    Olimpia Grudziadz
  • 22:00 - 13/07
    Karlsruher SC
    vs
    Rijeka
  • 22:00 - 13/07
    Bron Radom
    vs
    Stal Stalowa Wola
  • 22:00 - 13/07
    St.Polten
    vs
    Ujpesti
  • 22:00 - 13/07
    LKS Lodz II
    vs
    Slask Wroclaw II
  • 22:00 - 13/07
    Neuchatel Xamax
    vs
    Lausanne Sports
  • 22:30 - 13/07
    FK Zeleznicar Pancevo
    vs
    Trabzonspor
  • 22:30 - 13/07
    Rheindorf Altach
    vs
    Grasshopper
  • 22:30 - 13/07
    Besiktas JK
    vs
    Dinamo Zagreb
  • 22:30 - 13/07
    Indjija
    vs
    Semendrija 1924
  • 22:30 - 13/07
    Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
    vs
    Litex Lovech
  • 22:30 - 13/07
    Belasica Strumica
    vs
    FK Kozuv
  • 22:30 - 13/07
    Panaitolikos Agrinio
    vs
    Levadiakos
  • 22:59 - 13/07
    RKSV Wittenhorst
    vs
    VVV Venlo
  • 22:59 - 13/07
    Strasbourg
    vs
    Fenerbahce
  • 22:59 - 13/07
    Dukla Prague
    vs
    Slavia Prague B
  • 22:59 - 13/07
    Servette
    vs
    Etoile Carouge
  • 22:59 - 13/07
    Vardarski
    vs
    Borec Veles
  • 22:59 - 13/07
    Sevojno Uzice
    vs
    Mladost Novi Sad
  • 22:59 - 13/07
    FK Graficar Beograd
    vs
    FK Vrsac
  • 22:59 - 13/07
    FC Annecy
    vs
    Villefranche
  • 22:59 - 13/07
    Beveren
    vs
    Red Star Waasland
  • 22:59 - 13/07
    Lorient
    vs
    Concarneau
  • 22:59 - 13/07
    Lokomotiv Plovdiv
    vs
    Beroe Stara Zagora
  • 22:59 - 13/07
    Toulouse
    vs
    Rodez Aveyron
  • 22:59 - 13/07
    SC Cambuur
    vs
    Emmen
  • 22:59 - 13/07
    Habitpharm Javor
    vs
    Bokelj Kotor
  • 22:59 - 13/07
    SC Schwaz
    vs
    FC Wacker Innsbruck
  • 22:59 - 13/07
    FC Sion
    vs
    Yverdon
  • 22:59 - 13/07
    NK Primorje
    vs
    Budafoki MTE
  • 22:59 - 13/07
    Domzale
    vs
    ND Gorica
  • 22:59 - 13/07
    Stadlau
    vs
    Wiener Viktoria
  • 22:59 - 13/07
    Levski Sofia
    vs
    Maccabi Netanya
  • 22:59 - 13/07
    Meerssen
    vs
    MVV Maastricht
  • 22:59 - 13/07
    Saint Malo
    vs
    Rennes
  • 23:15 - 13/07
    Spartak Varna
    vs
    FC Dunav Ruse
  • 23:30 - 13/07
    CSKA Moscow
    vs
    Terek Grozny
  • 23:30 - 13/07
    FK Grbalj Radanovici
    vs
    Lovcen Cetinje
  • 23:30 - 13/07
    Zwettl SC
    vs
    SV Horn
  • 23:45 - 13/07
    Cherno More Varna
    vs
    FC Dobrudzha
  • 00:00 - 14/07
    Lugano
    vs
    Parma
  • 00:00 - 14/07
    Lokomotiv Sofia
    vs
    PFK Montana
  • 00:00 - 14/07
    Kremser SC
    vs
    SK Vorwarts Steyr
  • 00:00 - 14/07
    PAOK Saloniki
    vs
    Vitesse Arnhem
  • 00:00 - 14/07
    Udinese
    vs
    NK Bilje
  • 00:00 - 14/07
    Lyon
    vs
    Chassieu Decines FC
  • 01:00 - 14/07
    Tampico Madero
    vs
    Alebrijes de Oaxaca
  • 01:00 - 14/07
    Panathinaikos
    vs
    AEK Larnaca
  • 01:45 - 14/07
    Haringey Borough
    vs
    Cheshunt
  • 03:30 - 14/07
    River Plate
    vs
    Olimpia Asuncion
  • Japan Regional League
  • 09:00 - 13/07
    Tokyo International University
    vs
    Toho Titanium
  • 15:00 - 13/07
    Vertfee Takahara Nasu
    vs
    VONDS Ichihara
  • 16:30 - 13/07
    Bundey thuns kakogawa
    vs
    Porvenir Asuka SC
  • New Zealand South Premier
  • 09:00 - 13/07
    Ferrymead Bays
    vs
    Dunedin City Royals
  • 09:45 - 13/07
    Cashmere Technical
    vs
    Coastal Spirit
  • Ngoại Hạng Nữ Tasmania
  • 09:00 - 13/07
    Launceston United (W)
    vs
    Kingborough Lions (W)
  • 09:00 - 13/07
    Glenorchy Knights (W)
    vs
    Devonport Strikers (W)
  • 11:30 - 13/07
    Taroona (W)
    vs
    Riverside Olympic (W)
  • Ngoại Hạng Canada
  • 09:00 - 13/07
    Vancouver FC
    vs
    Atletico Ottawa
  • 03:00 - 14/07
    Cavalry FC
    vs
    York United FC
  • USA USL League Two
  • 09:00 - 13/07
    Ballard Football Club
    vs
    United PDX
  • 09:00 - 13/07
    West Seattle Junction
    vs
    Midlakes United
  • 09:00 - 13/07
    Nani Lian
    vs
    Oly Town FC
  • 02:00 - 14/07
    Tampa Bay United
    vs
    Weston
  • 03:00 - 14/07
    AC Connecticut
    vs
    Pathfinder FC
  • 04:00 - 14/07
    New Jersey Copa
    vs
    Manhattan SC
  • 04:00 - 14/07
    Project 51O
    vs
    Marin FC Legends
  • 04:00 - 14/07
    Seacoast Utd Phantoms
    vs
    Blackwatch Rush
  • 05:00 - 14/07
    Monterey Bay FC 2
    vs
    Almaden FC
  • 05:00 - 14/07
    FC Buffalo
    vs
    Dayton Dutch Lions
  • 06:00 - 14/07
    Reading United
    vs
    LVU Rush
  • 06:00 - 14/07
    West Mass Pioneers
    vs
    Vermont Green
  • 06:00 - 14/07
    Staten Island ASC
    vs
    FC Motown team B
  • 06:00 - 14/07
    St Petersburg FC Aztecs
    vs
    Sarasota Paradise
  • 06:00 - 14/07
    SC United Bantams
    vs
    North Carolina FC U23
  • 06:00 - 14/07
    Salem City
    vs
    Charlotte Eagles
  • 06:00 - 14/07
    Fort Wayne FC
    vs
    Kings Hammer FC
  • 06:00 - 14/07
    Ocean City Noreasters
    vs
    West Chester United
  • 06:00 - 14/07
    Lionsbridge FC
    vs
    Virginia Marauders
  • 06:00 - 14/07
    Hudson Valley Hammers
    vs
    Morris Elite
  • 06:00 - 14/07
    AFC Cleveland
    vs
    Toledo Villa FC
  • 06:00 - 14/07
    Charlottesville Blues
    vs
    Virginia Beach United
  • 06:00 - 14/07
    Boston City FC (USA)
    vs
    Boston Bolts
  • 06:00 - 14/07
    Patuxent FA
    vs
    Northern Virginia FC
  • 06:30 - 14/07
    Westchester Flames
    vs
    Cedar star
  • 06:30 - 14/07
    Flint City Bucks
    vs
    South Bend Lions
  • 06:30 - 14/07
    Asheville City
    vs
    Tennessee SC
  • 06:30 - 14/07
    East Atlanta
    vs
    Athens United
  • Australia NPL Victoria U23
  • 09:00 - 13/07
    Avondale U23
    vs
    Oakleigh Cannons U23
  • 09:45 - 13/07
    Manningham United Blues U23
    vs
    Moreland City U23
  • 12:30 - 13/07
    Green Gully U23
    vs
    South Melbourne U23
  • 13:30 - 13/07
    Dandenong Thunder U23
    vs
    Port Melbourne U23
  • Australia Tasmania NPL U21 League
  • 09:15 - 13/07
    Clarence Zebras FC U21
    vs
    Riverside Olympic U21
  • 11:15 - 13/07
    Glenorchy Knights FC U21
    vs
    Devonport City U21
  • 11:30 - 13/07
    Launceston City U21
    vs
    South Hobart U21
  • Australia Northern NSW League
  • 09:30 - 13/07
    Maitland FC Reserves
    vs
    Broadmeadow Magic Reserves
  • 09:30 - 13/07
    Lambton Jaffas Reserves
    vs
    Charlestown Azzurri Reserves
  • 11:00 - 13/07
    Lake Macquarie Reserves
    vs
    Cooks Hill United Reserves
  • 13:30 - 13/07
    Adamstown Rosebud Reserves
    vs
    Edgeworth Eagles Reserves
  • Australia Capital Territory U23 League
  • 09:30 - 13/07
    Canberra Olympic U23
    vs
    Gungahlin Utd U23
  • 12:30 - 13/07
    Monaro Panthers U23
    vs
    Yoogali SC U23
  • Australia Victoria PL 1 U23
  • 09:30 - 13/07
    Eastern Lions U23
    vs
    Kingston City U23
  • Australia NPL Victoria U23 A
  • 09:30 - 13/07
    Langwarrin U23
    vs
    Bulleen Lions U23
  • 09:45 - 13/07
    North Geelong Warriors U23
    vs
    Bentleigh Greens U23
  • 12:15 - 13/07
    Caroline Springs George Cross U23
    vs
    Preston Lions U23
  • FFSA SLR
  • 09:45 - 13/07
    West Torrens Birkalla B
    vs
    Adelaide Blue Eagles Reserve
  • 10:00 - 13/07
    West Adelaide Reserve
    vs
    Sturt Lions Reserves
  • 10:15 - 13/07
    South Adelaide Panthers Reserve
    vs
    Adelaide United Reserves
  • 10:15 - 13/07
    Fulham United FC Reserves
    vs
    Adelaide Victory Reserves
  • 10:15 - 13/07
    Western Strikers Reserves
    vs
    Adelaide Cobras Reserves
  • 10:15 - 13/07
    Salisbury Utd Reserves
    vs
    Cumberland United Reserves
  • 10:45 - 13/07
    Adelaide Vipers Reserve
    vs
    Playford Reserves
  • 12:15 - 13/07
    Adelaide City Reserve
    vs
    Modbury Jets Reserves
  • 12:15 - 13/07
    White City FK Beograd Reserves
    vs
    Adelaide Raiders SC Reserve
  • 12:15 - 13/07
    Adelaide Comets Reserve
    vs
    Campbelltown City Reserve
  • 12:15 - 13/07
    North Eastern MetroStars Reserve
    vs
    Para Hills Reserves
  • 13:15 - 13/07
    Adelaide Olympic Reserve
    vs
    Croydon Kings Reserve
  • VIC Premier League
  • 10:00 - 13/07
    Green Gully Cavaliers
    vs
    South Melbourne
  • 12:00 - 13/07
    Avondale FC
    vs
    Oakleigh Cannons
  • 12:00 - 13/07
    Manningham United Blues
    vs
    Moreland City
  • 16:00 - 13/07
    Dandenong Thunder
    vs
    Port Melbourne
  • Central Premier League
  • 10:00 - 13/07
    Petone FC
    vs
    Miramar Rangers
  • Northern New Zealand League
  • 10:00 - 13/07
    Auckland City
    vs
    East Coast Bays
  • 10:00 - 13/07
    Auckland United
    vs
    Western Springs AFC
  • 10:00 - 13/07
    Hamilton Wanderers
    vs
    Manurewa AFC
  • 10:00 - 13/07
    Tauranga City United
    vs
    Bay Olympic
  • 12:30 - 13/07
    Birkenhead United
    vs
    Eastern Suburbs Auckland
  • Australia Brisbane Capital League 2
  • 10:00 - 13/07
    West Canberra Wanderers
    vs
    Belconnen United
  • 11:15 - 13/07
    Anu FC
    vs
    Wagga City Wanderers
  • 12:00 - 13/07
    Canberra White Eagles
    vs
    Queanbeyan City
  • 12:00 - 13/07
    Brindabella Blues FC
    vs
    Canberra Juventus
  • JFL
  • 11:00 - 13/07
    Maruyasu Industries
    vs
    Briobecca Urayasu
  • 13:00 - 13/07
    Okinawa SV
    vs
    Criacao Shinjuku
  • 16:00 - 13/07
    Veertien Kuwana
    vs
    Kochi United
  • 16:00 - 13/07
    Tochigi City
    vs
    Rayluck Shiga
  • TAS Premier Championship
  • 11:15 - 13/07
    Taroona
    vs
    Glenorchy Knights Reserves
  • TAS Premier League
  • 11:30 - 13/07
    Hobart Zebras
    vs
    Riverside Olympic
  • 13:30 - 13/07
    Glenorchy Knights FC
    vs
    Devonport City
  • 13:30 - 13/07
    LAN Thurston
    vs
    Kingborough Lions
  • 13:45 - 13/07
    Launceston City
    vs
    South Hobart
  • Australia Northern NSW League
  • 11:30 - 13/07
    Adamstown Rosebuds FC
    vs
    Edgeworth Eagles FC
  • 11:30 - 13/07
    Lambton Jaffas FC
    vs
    Charleston City Blues
  • 11:30 - 13/07
    Maitland
    vs
    Broadmeadow Magic
  • 13:00 - 13/07
    Lake Macquarie
    vs
    Cooks Hill United
  • Australia Queensland Women
  • 11:45 - 13/07
    Robina City FC (W)
    vs
    Dare southwest Queensland (W)
  • 15:00 - 13/07
    Peninsula Power (W)
    vs
    Brisbane Olympic (W)
  • 15:30 - 13/07
    Eastern Suburbs SC (W)
    vs
    Brisbane City (W)
  • Victorian State League Division 1
  • 12:00 - 13/07
    Eastern Lions SC
    vs
    Kingston City
  • 12:00 - 13/07
    North Geelong Warriors
    vs
    Bentleigh greens
  • 12:00 - 13/07
    Melbourne Heart (Youth)
    vs
    Northcote City
  • 14:30 - 13/07
    Caroline Springs George Cross
    vs
    Preston Lions
  • Australia Capital Premier
  • 12:00 - 13/07
    Canberra Olympic
    vs
    Gungahlin United
  • 14:45 - 13/07
    Monaro Panthers
    vs
    Yoogali SC
  • Australia NSW Super League
  • 12:00 - 13/07
    Bulls Academy
    vs
    Bonnyrigg White Eagles
  • 13:30 - 13/07
    Hake Ya Dong in Sydney City
    vs
    Nepean Football Club
  • 14:00 - 13/07
    Canterbury Bankstown FC
    vs
    Mt Druitt Town Rangers FC
  • 15:30 - 13/07
    Northern Tigers
    vs
    Inter Lions
  • 16:00 - 13/07
    SD Raiders FC
    vs
    Blacktown Spartans
  • 16:00 - 13/07
    Rydalmere Lions FC
    vs
    Bankstown City Lions
  • 16:00 - 13/07
    Dunbar Rovers FC
    vs
    Dulwich Hill SC
  • 16:00 - 13/07
    Macarthur Rams
    vs
    University NSW
  • VIC Women s Premier League
  • 12:00 - 13/07
    Brunswick Juventus (W)
    vs
    Alamein (W)
  • 12:00 - 13/07
    Emerging Athlete Program (W)
    vs
    FC Bulleen Lions (W)
  • 12:00 - 13/07
    Calder United SC (W)
    vs
    Boroondara Eagles (W)
  • 13:00 - 13/07
    Bentleigh Greens (W)
    vs
    Preston Lions (W)
  • 13:00 - 13/07
    South Melbourne (W)
    vs
    Heidelberg United (W)
  • Australia Victoria State League 1
  • 12:00 - 13/07
    Malvern City
    vs
    Old Scotch SC
  • 12:00 - 13/07
    Brandon Park
    vs
    Eltham Redbacks
  • Australia Victoria State League
  • 12:00 - 13/07
    Boroondara
    vs
    Beaumaris
  • 12:00 - 13/07
    Doveton
    vs
    Goulburn Valley Suns
  • 14:30 - 13/07
    Nunawading City
    vs
    Essendon Royals
  • 15:15 - 13/07
    FC Melbourne Srbija
    vs
    Box Hill United SC
  • Australia WA State League 1 Reserves
  • 12:00 - 13/07
    UWA-Nedlands FC Reserves
    vs
    Dianella White Eagles Reserves
  • 12:00 - 13/07
    Gwelup Croatia SC Reserves
    vs
    Sorrento FC Reserves
  • 12:00 - 13/07
    Subiaco AFC Reserves
    vs
    Mandurah City FC Reserves
  • 12:00 - 13/07
    Rockingham City FC Reserves
    vs
    Gosnells City Reserves
  • 12:00 - 13/07
    Murdoch University Melville FC Reserves
    vs
    Cockburn City Reserves
  • 15:00 - 13/07
    Kingsley Westside Reserves
    vs
    Joondalup Utd Reserves
  • Australia U20
  • 12:00 - 13/07
    Perth Glory FC U20
    vs
    Olympic Kingsway U20
  • 12:00 - 13/07
    Fremantle City U20
    vs
    Stirling Macedonia U20
  • 12:00 - 13/07
    FloreatAthena U20
    vs
    Inglewood United U20
  • 12:00 - 13/07
    Perth RedStar FC U20
    vs
    Bayswater U20
  • 12:00 - 13/07
    Balcatta U20
    vs
    Pires U20
  • 12:00 - 13/07
    Armadale SC U20
    vs
    Western Knights U20
  • WAUS WD1
  • 12:00 - 13/07
    NTC Football West (W)
    vs
    Perth RedStar (W)
  • Australia Premier League Women (R)
  • 12:00 - 13/07
    Adelaide Comets Reserve (W)
    vs
    West Adelaide Reserve (W)
  • FFSA Premier League
  • 12:30 - 13/07
    Adelaide Panthers
    vs
    Adelaide United FC (Youth)
  • 14:30 - 13/07
    Adelaide City FC
    vs
    Modbury Jets
  • 14:30 - 13/07
    White City Woodville
    vs
    Adelaide Raiders SC
  • 14:30 - 13/07
    Metrostars SC
    vs
    Para Hills Knlghts SC
  • 15:30 - 13/07
    Adelaide Olympic
    vs
    Croydon Kings
  • 16:45 - 13/07
    Adelaide Comets FC
    vs
    Campbelltown City SC
  • South Australian Premier
  • 12:30 - 13/07
    Fulham United FC
    vs
    Adelaide Victory
  • 12:30 - 13/07
    Salisbury United
    vs
    Cumberland United FC
  • 12:30 - 13/07
    West Adelaide SC
    vs
    Sturt Lions
  • 12:30 - 13/07
    Western Strikers SC
    vs
    Adelaide Cobras FC
  • 13:00 - 13/07
    Adelaide Vipers
    vs
    Playford City Patriots
  • Australia NPL Queensland U23
  • 12:45 - 13/07
    Ipswich FC U23
    vs
    Moreton City Excelsior B U23
  • 12:45 - 13/07
    Brisbane Strikers U23
    vs
    Mitchelton U23
  • 13:00 - 13/07
    Rochedale Rovers U23
    vs
    Brisbane Olympic FC U23
  • 13:00 - 13/07
    WDSC Wolves U23
    vs
    Brisbane City U23
  • 13:00 - 13/07
    Capalaba Bulldogs U23
    vs
    Broadbeach United U23
  • 13:45 - 13/07
    Lions FC U23
    vs
    Moreton Bay United U23
  • Australia Queensland Premier 2
  • 13:00 - 13/07
    Magic United TFA
    vs
    Samford Ranges
  • 15:00 - 13/07
    Souths United
    vs
    Pine Hills
  • 16:00 - 13/07
    Holland Park Hawks FC
    vs
    North Star
  • Giao Hữu Quốc Tế
  • 13:20 - 13/07
    Japan (W)
    vs
    Ghana (W)
  • 15:00 - 13/07
    Finland (W) U23
    vs
    Czech (W) U23
  • 20:00 - 13/07
    Norway (W) U19
    vs
    Iceland (W) U19
  • 21:00 - 13/07
    Finland (W) U19
    vs
    Czech (W) U19
  • 21:00 - 13/07
    Argentina (W)
    vs
    Uruguay (W)
  • 22:00 - 13/07
    New Zealand (W)
    vs
    Zambia (W)
  • 22:00 - 13/07
    Pau FC
    vs
    Iraq U23
  • 22:59 - 13/07
    Botswana (W)
    vs
    Tanzania (W)
  • 02:00 - 14/07
    Australia (W)
    vs
    Canada (W)
  • 02:30 - 14/07
    USA (W)
    vs
    Mexico (W)
  • 04:00 - 14/07
    Colombia (W)
    vs
    Ecuador (W)
  • 05:30 - 14/07
    USA (W) U20
    vs
    Mexico (W) U20
  • Northern NSW U20 League
  • 13:30 - 13/07
    Northern Tigers U20
    vs
    Inter Lions U20
  • 14:00 - 13/07
    St.George Saints U20
    vs
    NWS Spirit FC U20
  • 14:00 - 13/07
    Hills Brumbies U20
    vs
    Sutherland Sharks U20
  • 14:00 - 13/07
    Marconi Stallions U20
    vs
    St George City FA U20
  • 14:00 - 13/07
    Dunbar Rovers FC U20
    vs
    Dulwich Hill U20
  • 14:00 - 13/07
    SD Raiders U20
    vs
    Blacktown Spartans U20
  • 14:00 - 13/07
    Macarthur Rams U20
    vs
    UNSW FC U20
  • 14:00 - 13/07
    Rydalmere Lions FCU20
    vs
    Bankstown City Lions U20
  • 15:30 - 13/07
    Hakoah Sydney City East U20
    vs
    Nepean FC U20
  • 16:00 - 13/07
    Canterbury Bankstown U20
    vs
    Mt Druitt Town Rangers U20
  • 16:30 - 13/07
    APIA Leichhardt Tigers U20
    vs
    Wollongong Wolves U20
  • Australia Darwin Premier
  • 13:30 - 13/07
    Darwin Olympics
    vs
    Port Darwin FC
  • 17:30 - 13/07
    Mindil Aces
    vs
    Casuarina FC
  • NSW Premier League
  • 14:00 - 13/07
    Sydney Olympic
    vs
    Central Coast Mariners (Youth)
  • 14:30 - 13/07
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    vs
    Wollongong Wolves
  • 16:00 - 13/07
    Hills Brumbies
    vs
    Sutherland Sharks
  • 16:00 - 13/07
    Marconi Stallions
    vs
    St George City FA
  • 16:00 - 13/07
    St George Saints
    vs
    Spirit FC
  • National Western Australia
  • 14:00 - 13/07
    Armadale SC
    vs
    Western Knights
  • 14:00 - 13/07
    Balcatta FC
    vs
    Perth SC
  • 14:00 - 13/07
    Floreat Athena
    vs
    Inglewood United
  • 14:00 - 13/07
    Fremantle City
    vs
    Stirling Macedonia
  • 14:00 - 13/07
    Perth Glory (Youth)
    vs
    Olympic Kingsway SC
  • 14:00 - 13/07
    Perth RedStar
    vs
    Bayswater City
  • Australia New South Wales League 2
  • 14:00 - 13/07
    Central Coast United FC
    vs
    Camden Tigers SC
  • 14:00 - 13/07
    Sydney University
    vs
    PCYC Parramatta Eagles
  • 14:30 - 13/07
    Gladesville Ryde Magic
    vs
    Fraser Park FC
  • 14:30 - 13/07
    Hawkesbury City SC
    vs
    Western Rage
  • 16:00 - 13/07
    South Coast Flame FC
    vs
    Mounties Wanderers
  • 16:00 - 13/07
    Inner West Hawks
    vs
    Bankstown United FC
  • 16:00 - 13/07
    Hearst Neville
    vs
    Prospect United Soccer Club
  • Philippines UFL
  • 14:00 - 13/07
    Manila Montet
    vs
    Manila Digger FC
  • 16:00 - 13/07
    Dynamic Herb Cebu
    vs
    Mendiola FC
  • 16:45 - 13/07
    Loyola Meralco Sparks
    vs
    Kaya FC
  • 19:30 - 13/07
    FC Meralco Manila
    vs
    United City FC
  • National Primera Australia
  • 14:00 - 13/07
    Murdoch Uni Melville
    vs
    Cockburn City
  • 14:00 - 13/07
    UWA-Nedlands FC
    vs
    Dianella White Eagles
  • 14:00 - 13/07
    Subiaco AFC
    vs
    Mandurah City
  • 14:00 - 13/07
    Willip
    vs
    Sorrento F.C.
  • 14:00 - 13/07
    Rocking ham City
    vs
    Gosnells City
  • 17:00 - 13/07
    Kingsley Westside
    vs
    Joondalup United
  • Australia Queensland Premier League 3
  • 14:00 - 13/07
    Surfers Paradise
    vs
    Palm Beach
  • Australian cloth
  • 14:15 - 13/07
    Western Spirit
    vs
    North Pine United
  • 15:00 - 13/07
    Acacia Ridge
    vs
    Newmarket SFC
  • 15:00 - 13/07
    North Brisbane
    vs
    Springfield United
  • 15:00 - 13/07
    Redcliffe PCYC
    vs
    Virginia United
  • Australia NSW NPL Women
  • 14:30 - 13/07
    Adelaide Comets (W)
    vs
    West Adelaide (W)
  • China U21 League
  • 14:30 - 13/07
    Chengdu Rongcheng U21
    vs
    Tianjin Jinmen Tiger U21
  • 14:30 - 13/07
    Wuhan Three Towns U21
    vs
    Cangzhou Mighty Lions U21
  • Hạng Nhất Trung Quốc
  • 15:00 - 13/07
    Heilongjiang Lava Spring
    vs
    Chongqing Tonglianglong
  • 18:00 - 13/07
    Dalian Zhixing
    vs
    Suzhou Dongwu
  • 18:30 - 13/07
    Nanjing City
    vs
    Yunnan Yukun
  • 18:30 - 13/07
    Shanghai Jiading Huilong
    vs
    Jiangxi Liansheng FC
  • Hạng 2 Trung Quốc
  • 15:00 - 13/07
    Bei Li Gong
    vs
    Taian Tiankuang
  • 16:00 - 13/07
    ShaanXi Union
    vs
    Langfang City of Glory
  • 16:00 - 13/07
    Guangzhou Shadow Leopard
    vs
    Ganzhou Ruishi
  • 16:00 - 13/07
    Hunan Billows
    vs
    Hainan Star
  • 18:30 - 13/07
    Rizhao Yuqi
    vs
    Hubei Istar
  • K3 LEAGUE
  • 15:00 - 13/07
    Gimhae City
    vs
    Daegu FC II
  • 17:00 - 13/07
    Gangneung City
    vs
    Busan Transportation Corporation
  • 17:00 - 13/07
    Paju Citizen FC
    vs
    Changwon City
  • QLD Premier League
  • 15:00 - 13/07
    Redlands United FC
    vs
    Gold Coast United
  • 15:15 - 13/07
    Rochedale Rovers
    vs
    Brisbane Olympic United FC
  • 15:15 - 13/07
    Wynnum Wolves
    vs
    Brisbane City
  • 16:00 - 13/07
    Queensland Lions SC
    vs
    Moreton Bay United
  • Australia Queensland Leagues
  • 15:00 - 13/07
    Brisbane Strikers
    vs
    Mitchelton FC
  • 15:00 - 13/07
    Ipswich City
    vs
    Moreton City II
  • 15:15 - 13/07
    Capalaba Bulldogs
    vs
    Broadbeach United
  • Malaysia Liga M3
  • 15:15 - 13/07
    Machan FC
    vs
    KL Rovers
  • 15:45 - 13/07
    Bukit Tambun FC
    vs
    Armed Forces FC
  • 15:45 - 13/07
    Imigresen FC
    vs
    PT Athletic FC
  • J3 League
  • 16:00 - 13/07
    AC Nagano Parceiro
    vs
    Grulla Morioka
  • 16:00 - 13/07
    SC Sagamihara
    vs
    Azul Claro Numazu
  • 16:00 - 13/07
    Kataller Toyama
    vs
    FC Ryukyu
  • 16:00 - 13/07
    Vanraure Hachinohe FC
    vs
    Gainare Tottori
  • 16:00 - 13/07
    Yokohama SCC
    vs
    Fukushima United FC
  • 17:00 - 13/07
    FC Gifu
    vs
    Nara Club
  • 17:00 - 13/07
    Omiya Ardija
    vs
    Kamatamare Sanuki
  • VĐQG Myanmar
  • 16:00 - 13/07
    YANGON UNITED
    vs
    Mawyawadi
  • 16:30 - 13/07
    Ispe FC
    vs
    Laconi Lian
  • VĐQG Malaysia
  • 16:30 - 13/07
    Pahang
    vs
    Negeri Sembilan
  • 19:15 - 13/07
    Sabah
    vs
    Johor Darul Takzim
  • 20:00 - 13/07
    Perak
    vs
    Penang
  • Estonia Esi Liiga
  • 16:30 - 13/07
    Viimsi MRJK
    vs
    JK Welco Elekter
  • 19:00 - 13/07
    Flora Tallinn II
    vs
    Tallinna FC Ararat TTU
  • 19:00 - 13/07
    Harju JK Laagri
    vs
    JK Tallinna Kalev II
  • 19:00 - 13/07
    Paide Linnameeskond B
    vs
    Tallinna FC Levadia B
  • 19:00 - 13/07
    Tabasalu Charma
    vs
    Elva
  • Vietnam Womens League
  • 16:30 - 13/07
    Ha Noi (W)
    vs
    Phong Phu Ha Nam (W)
  • 16:30 - 13/07
    Than KSVN (W)
    vs
    Ha Noi II(W)
  • J2 League
  • 17:00 - 13/07
    Fujieda MYFC
    vs
    Ehime FC
  • 17:00 - 13/07
    Kagoshima United
    vs
    Thespa Kusatsu
  • VĐQG Singapore
  • 17:00 - 13/07
    Balestier Khalsa FC
    vs
    Lion City Sailors
  • 17:00 - 13/07
    Tampines Rovers FC
    vs
    DPMM FC
  • K League 2
  • 17:00 - 13/07
    Jeonnam Dragons
    vs
    Chungnam Asan
  • 17:30 - 13/07
    Cheonan City
    vs
    Suwon Samsung Bluewings
  • 17:30 - 13/07
    Chungbuk Cheongju
    vs
    Ansan Greeners FC
  • Korea League 4
  • 17:00 - 13/07
    Pyeongtaek Citizen
    vs
    Geoje Citizen
  • 17:00 - 13/07
    Namyangju FC
    vs
    Seoul United
  • 17:00 - 13/07
    Pyeongchang FC
    vs
    Dangjin Citizen
  • Finland Kolmonen
  • 18:00 - 13/07
    Saaripotku
    vs
    KPV/Akatemia
  • Liga de Elite
  • 18:00 - 13/07
    Benfica de Macau
    vs
    Cheng Fung
  • 20:00 - 13/07
    Chao Pak Kei
    vs
    Hang Sai
  • VĐQG Estonia
  • 18:30 - 13/07
    Parnu JK Vaprus
    vs
    FC Nomme United
  • 21:00 - 13/07
    Trans Narva
    vs
    Nomme JK Kalju
  • Belarus Cup
  • 19:00 - 13/07
    FK Lida
    vs
    FK Vitebsk
  • 20:00 - 13/07
    Energetik-BGU Minsk
    vs
    Slutsksakhar Slutsk
  • 21:00 - 13/07
    FC Baranovichi
    vs
    Smorgon FC
  • 22:00 - 13/07
    FK Bumprom
    vs
    Slavia Mozyr
  • 00:00 - 14/07
    DMedia
    vs
    BATE Borisov
  • Estonia Teine Liiga
  • 19:00 - 13/07
    Tallinna JK Legion
    vs
    Viljandi Tulevik
  • 19:00 - 13/07
    FC Kuressaare II
    vs
    Johvi FC Lokomotiv
  • Ngoại Hạng Bhutan
  • 19:00 - 13/07
    BFF Academy U19
    vs
    Paro FC
  • Colombia Regional League
  • 19:00 - 13/07
    Real Santuario
    vs
    Sol de Oriente
  • 00:00 - 14/07
    Rojo FC
    vs
    Color Esperanza
  • 02:00 - 14/07
    Medellin City FC
    vs
    CD Gallegol S.A.S.
  • Argentina Youth League
  • 19:00 - 13/07
    Banfield U20
    vs
    Gimnasia LP U20
  • 19:00 - 13/07
    Argentinos Jrs U20
    vs
    Atletico Tucuman U20
  • 19:00 - 13/07
    Boca Juniors U20
    vs
    River Plate U20
  • 19:00 - 13/07
    Racing Club U20
    vs
    Godoy Cruz U20
  • 19:00 - 13/07
    Defensa y Justicia U20
    vs
    CA Platense U20
  • 19:00 - 13/07
    Rosario Central U20
    vs
    Lanus U20
  • 19:00 - 13/07
    Central Cordoba SdE U20
    vs
    San Lorenzo U20
  • 19:00 - 13/07
    CA Talleres de Cordoba U20
    vs
    Barracas Central U20
  • 19:00 - 13/07
    Estudiantes La Plata U20
    vs
    Belgrano U20
  • 19:00 - 13/07
    CA Tigre U20
    vs
    Club Atlético Independiente U20
  • 19:00 - 13/07
    Union Santa Fe U20
    vs
    Velez Sarsfield U20
  • 19:00 - 13/07
    Instituto AC Cordoba U20
    vs
    Newells U20
  • 19:00 - 13/07
    Sarmiento U20
    vs
    Deportivo Riestra U20
  • 19:00 - 13/07
    Huracan U20
    vs
    Independiente Rivadavia U20
  • Iceland U19 League
  • 19:00 - 13/07
    IA Kari U19
    vs
    FH Hafnarfjordur U19
  • 19:00 - 13/07
    HK YmirU19
    vs
    Breidablik UBK U19
  • 01:00 - 14/07
    Vikingur U19
    vs
    Dahl vickreni Ma GREE U19
  • Belarus Womens Premier League
  • 19:00 - 13/07
    Dinamo Brest (W)
    vs
    FK Minsk (W)
  • 19:00 - 13/07
    Dnepr Mogilev (W)
    vs
    Dinamo-BGUFK Minsk (W)
  • 19:00 - 13/07
    Dyussh Polesgu (W)
    vs
    ABFF U19 (W)
  • 19:00 - 13/07
    Lokomotiv Vitebsk (W)
    vs
    Energetik-BGU Minsk (W)
  • Norway Division 4
  • 19:00 - 13/07
    Flint
    vs
    Nordstrand
  • 19:00 - 13/07
    Mjondalen IF B
    vs
    Oppsal
  • 19:00 - 13/07
    Sparta Sarpsborg B
    vs
    Ullern FC
  • 20:00 - 13/07
    Floro
    vs
    Loddefjord
  • 21:00 - 13/07
    Fram Larvik
    vs
    Brodd
  • Malawi Premier League
  • 19:30 - 13/07
    Be Forward Wanderers
    vs
    Moyale Barracks
  • 19:30 - 13/07
    Mighty Tigers
    vs
    Mafco
  • 19:30 - 13/07
    Karonga United
    vs
    FOMO FC
  • 19:30 - 13/07
    Creck SC
    vs
    Bangwe All Stars
  • Brazil national youth (U20)
  • 19:30 - 13/07
    CSA U20
    vs
    Independente Atalaia U20
  • 20:00 - 13/07
    Nova Iguacu U20
    vs
    Boavista (RJ) Youth
  • 20:00 - 13/07
    CR Flamengo (RJ) (Youth)
    vs
    Botafogo RJ U20
  • 20:00 - 13/07
    Fluminense U20
    vs
    Portuguesa RJ U20
  • 20:00 - 13/07
    Vasco da Gama (Youth)
    vs
    Bangu U20
  • 00:00 - 14/07
    Comercial EC U20
    vs
    Portuguesa MS U20
  • 01:00 - 14/07
    Floresta CE Youth
    vs
    Itarema EC U20
  • 01:00 - 14/07
    Alianca Atletica U20
    vs
    CEFAT Tirol U20
  • 01:00 - 14/07
    CRB (Youth)
    vs
    Grota do Facao U20
  • 02:00 - 14/07
    Campo Grande CE U20
    vs
    Uniao ABC Youth
  • 04:00 - 14/07
    Luverdense U20
    vs
    Caceres EC U20
  • VĐQG Thụy Điển
  • 20:00 - 13/07
    Mjallby AIF
    vs
    Malmo FF
  • 22:30 - 13/07
    IK Sirius FK
    vs
    GAIS
  • Hạng 2 Phần Lan
  • 20:00 - 13/07
    TPS Turku
    vs
    SalPa
  • 20:00 - 13/07
    SJK Akatemia
    vs
    PK-35 Vantaa
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 20:00 - 13/07
    Mypa
    vs
    Atlantis II
  • 20:00 - 13/07
    HJS Akatemia
    vs
    Tampere United
  • 20:00 - 13/07
    Poxyt
    vs
    Inter Turku II
  • 20:00 - 13/07
    GBK Kokkola
    vs
    Narpes Kraft
  • 20:00 - 13/07
    Kuopion Elo
    vs
    TP47 Tornio
  • 20:00 - 13/07
    Jazz Pori
    vs
    OLS Oulu
  • 20:00 - 13/07
    PK Keski Uusimaa
    vs
    KPV
  • 21:00 - 13/07
    NJS
    vs
    GrIFK Kauniainen
  • 22:00 - 13/07
    Lahden Reipas
    vs
    PEPO Lappeenranta
  • 22:30 - 13/07
    Ilves Tampere II
    vs
    Honka Espoo
  • 22:59 - 13/07
    OTP
    vs
    OPS-jp
  • 22:59 - 13/07
    SJK Akatemia B
    vs
    Jakobstads Bollklubb
  • Norway 2.Liga
  • 20:00 - 13/07
    Hodd
    vs
    Eik-Tonsberg
  • 20:00 - 13/07
    Lysekloster
    vs
    Orn-Horten
  • 20:00 - 13/07
    Notodden FK
    vs
    FK Arendal
  • 21:00 - 13/07
    Kvik Halden
    vs
    Flekkeroy IL
  • FNL Nga
  • 20:00 - 13/07
    Arsenal Tula
    vs
    Chernomorets Novorossiysk
  • BRA SPC
  • 20:00 - 13/07
    EC Sao Bernardo/SP
    vs
    Oeste
  • 01:00 - 14/07
    Comercial-SP
    vs
    Monte Azul SP
  • 01:00 - 14/07
    Uniao Sao Joao EC
    vs
    Rio Claro
  • 01:00 - 14/07
    Primavera
    vs
    Sao Bento
  • 01:00 - 14/07
    Capie Warrero
    vs
    Bragantino B
  • 01:00 - 14/07
    Sao Caetano
    vs
    Portuguesa Desportos
  • 01:00 - 14/07
    Uniao Suzano AC SP
    vs
    Juventus SP
  • 02:00 - 14/07
    Gremio Prudente
    vs
    CA Votuporanguense SP
  • 02:00 - 14/07
    Gremio Saocarlense/SP
    vs
    XV de Piracicaba
  • Zimbabwe Premier
  • 20:00 - 13/07
    Bulawayo Chiefs
    vs
    GreenFuel
  • Uruguay Segunda
  • 20:00 - 13/07
    Uruguay Montevideo
    vs
    IA Sud America
  • 20:00 - 13/07
    Oriental
    vs
    CS Cerrito
  • 01:00 - 14/07
    Plaza Colonia
    vs
    CA Juventud
  • Brazil Campeonato Mineiro U20
  • 20:00 - 13/07
    America MG (Youth)
    vs
    Cruzeiro (Youth)
  • 20:00 - 13/07
    Contagem U20
    vs
    Ipatinga U20
  • VĐQG Romania
  • 21:00 - 13/07
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    vs
    CSM Politehnica Iasi
  • 23:15 - 13/07
    UTA Arad
    vs
    Rapid Bucuresti
  • 02:00 - 14/07
    FC Steaua Bucuresti
    vs
    Universitaea Cluj
  • Scotland League Cup
  • 21:00 - 13/07
    Annan Athletic
    vs
    Inverness
  • 21:00 - 13/07
    Bonnyrigg Rose
    vs
    Dundee
  • 21:00 - 13/07
    Brechin City
    vs
    Saint Johnstone
  • 21:00 - 13/07
    Dumbarton
    vs
    East Kilbride
  • 21:00 - 13/07
    East Fife
    vs
    Greenock Morton
  • 21:00 - 13/07
    Elgin City
    vs
    Hibernian
  • 21:00 - 13/07
    Falkirk
    vs
    Dundee United
  • 21:00 - 13/07
    Forfar Athletic
    vs
    Livingston
  • 21:00 - 13/07
    Motherwell
    vs
    Edinburgh City
  • 21:00 - 13/07
    Partick Thistle
    vs
    Montrose
  • 21:00 - 13/07
    Peterhead
    vs
    Queen's Park
  • 21:00 - 13/07
    Stenhousemuir
    vs
    Buckie Thistle FC
  • 21:00 - 13/07
    Stirling Albion
    vs
    Raith Rovers
  • 21:00 - 13/07
    Stranraer
    vs
    Ross County
  • 21:00 - 13/07
    Spartans
    vs
    Dunfermline Athletic
  • 23:15 - 13/07
    Queen of South
    vs
    Aberdeen
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 21:00 - 13/07
    Baghdad
    vs
    Al-Naft
  • 21:00 - 13/07
    Naft Al Junoob
    vs
    AI Kahrabaa
  • Paraguayan Division 2
  • 21:00 - 13/07
    Deportivo Recoleta
    vs
    Deportivo Carapegua
  • 21:00 - 13/07
    Guairena
    vs
    Independiente Luque
  • Iceland Division 2
  • 21:00 - 13/07
    HotturHuginn
    vs
    Haukar Hafnarfjordur
  • 21:00 - 13/07
    Throttur Vogum
    vs
    Fjardabyggd Leiknir
  • 22:00 - 13/07
    Kormakur
    vs
    UMF Selfoss
  • 22:59 - 13/07
    KF Fjallabyggdar
    vs
    KF Gardabaer
  • 22:59 - 13/07
    Volsungur husavik
    vs
    Vikingur Olafsvik
  • The women league of Argentina
  • 21:00 - 13/07
    CA Estudiantes Caseros (W)
    vs
    Gimnasia LP (W)
  • 01:00 - 14/07
    Social Atletico Television (W)
    vs
    UAI Urquiza (W)
  • Iceland 3 Deild
  • 21:00 - 13/07
    FC Arbaer
    vs
    Vaengir Jupiters
  • 21:00 - 13/07
    Kari Akranes
    vs
    UMF Vidir
  • 22:59 - 13/07
    Magni
    vs
    KFK Kopavogur
  • 22:59 - 13/07
    UMF Sindri Hofn
    vs
    KV Reykjavik
  • Republic of Ireland National League Women
  • 21:00 - 13/07
    DLR Waves (W)
    vs
    FC Treaty United (W)
  • 22:59 - 13/07
    Cork City (W)
    vs
    Bohemians Dublin (W)
  • 22:59 - 13/07
    Galway LFC (W)
    vs
    Peamount Utd (W)
  • 00:00 - 14/07
    Wexford Youths (W)
    vs
    Yalong City (W)
  • 01:00 - 14/07
    Sligo Rovers (W)
    vs
    Shelbourne (W)
  • Germany Landespokal
  • 21:00 - 13/07
    DJK Don Bosco Bamberg
    vs
    TSV Abtswind
  • Iceland Women Division 1
  • 21:00 - 13/07
    Grotta (W)
    vs
    IA Akranes (W)
  • Bolivia Regional Cup
  • 21:00 - 13/07
    CD Torre Fuerte
    vs
    Ciudad Nueva Santa Cruz
  • 22:00 - 13/07
    Universitario de Sucre
    vs
    CD Aleman
  • 02:00 - 14/07
    Destroyers
    vs
    24 de Septiembre 1969
  • 02:00 - 14/07
    Nacional Sucre
    vs
    Stormers Sporting Club
  • Ngoại Hạng Kazakhstan
  • 22:00 - 13/07
    Kaisar Kyzylorda
    vs
    FK Yelimay Semey
  • 22:00 - 13/07
    Ordabasy
    vs
    Turan Turkistan
  • Latvia Cup
  • 22:00 - 13/07
    Beitar Riga Mariners
    vs
    Metta/LU Riga
  • 22:00 - 13/07
    Marupe
    vs
    FK Auda Riga
  • 22:59 - 13/07
    JDFS Alberts
    vs
    Olaine
  • 22:59 - 13/07
    FK Ventspils
    vs
    Riga FC
  • 00:00 - 14/07
    FK Rigas Futbola skola
    vs
    BFC Daugavpils
  • Council of East and Central Africa Football Associ
  • 22:00 - 13/07
    Al-Hilal Omdurman
    vs
    Red Arrows
  • 01:00 - 14/07
    Gor Mahia
    vs
    ASAS Djibouti Telecom
  • Mexico Youth U23
  • 22:00 - 13/07
    Club Leon U23
    vs
    Pachuca U23
  • 22:00 - 13/07
    Monterrey U23
    vs
    Cruz Azul U23
  • 22:00 - 13/07
    Necaxa U23
    vs
    Puebla U23
  • 22:00 - 13/07
    Toluca U23
    vs
    Juarez FC U23
  • 00:00 - 14/07
    Santos Laguna U23
    vs
    Unam Pumas U23
  • Argentine Division 2
  • 22:05 - 13/07
    Deportivo Moron
    vs
    Chaco For Ever
  • 00:10 - 14/07
    Chacarita juniors
    vs
    Quilmes
  • 01:00 - 14/07
    Estudiantes de Caseros
    vs
    Talleres Rem de Escalada
  • 01:00 - 14/07
    Gimnasia Mendoza
    vs
    Atletico Rafaela
  • 01:00 - 14/07
    CA Brown Adrogue
    vs
    Almagro
  • 01:30 - 14/07
    All Boys
    vs
    Alvarado Mar del Plata
  • 03:15 - 14/07
    Temperley
    vs
    Defensores de Belgrano
  • 04:00 - 14/07
    Tristan Suarez
    vs
    Racing de Cordoba
  • VĐQG Uruguay
  • 22:30 - 13/07
    Rampla Juniors FC
    vs
    Liverpool URU
  • 01:00 - 14/07
    Danubio FC
    vs
    Nacional Montevideo
  • 03:30 - 14/07
    Boston River
    vs
    Miramar Misiones FC
  • Peru Reserves League
  • 22:30 - 13/07
    Cusco FC Reserves
    vs
    Sporting Cristal Reserves
  • 22:30 - 13/07
    Sport Huancayo Reserves
    vs
    Deportivo Garcilaso Reserves
  • Iceland Division 1
  • 22:59 - 13/07
    Afturelding
    vs
    Thor Akureyri
  • 22:59 - 13/07
    Dalvik Reynir
    vs
    UMF Njardvik
  • Chile Primera D
  • 22:59 - 13/07
    Provincial Ovalle
    vs
    Puerto Montt
  • 02:00 - 14/07
    Osorno
    vs
    D. Concepcion
  • 06:00 - 14/07
    Fernandez Vial
    vs
    Lautaro de Buin
  • Chile Tercera
  • 22:59 - 13/07
    AC Colina
    vs
    Imperial Unido
  • 22:59 - 13/07
    Deportes Quillon
    vs
    Iberia Los Angeles
  • Gambia Division 2
  • 22:59 - 13/07
    Gambian Dutch Lions
    vs
    Elite United
  • Chile Cup
  • 23:30 - 13/07
    Union Espanola
    vs
    CD Magallanes
  • 04:30 - 14/07
    Colo Colo
    vs
    Deportes Santa Cruz
  • Siêu Cúp Nga
  • 00:30 - 14/07
    Zenit St. Petersburg
    vs
    FC Krasnodar
  • Brazil Campeonato Carioca Serie A2
  • 00:45 - 14/07
    Americano RJ
    vs
    Serrano BA
  • 00:45 - 14/07
    Cabofriense(RJ)
    vs
    Duque de Caxias RJ
  • 00:45 - 14/07
    CFRJ Marica RJ
    vs
    Resende-RJ
  • 00:45 - 14/07
    Olaria
    vs
    CEAC/Araruama
  • 00:45 - 14/07
    GE Petropolis
    vs
    Artsul RJ
  • VĐQG Peru
  • 01:00 - 14/07
    Comerciantes Unidos
    vs
    Cienciano
  • 03:30 - 14/07
    Univ.Cesar Vallejo
    vs
    Alianza Lima
  • 06:00 - 14/07
    Universitario De Deportes
    vs
    Carlos Manucci
  • Argentina Prim C Metropolitana
  • 01:00 - 14/07
    Deportivo Armenio
    vs
    Los Andes
  • 01:00 - 14/07
    Sportivo Dock Sud
    vs
    San Martin Burzaco
  • Brazil Youth
  • 01:00 - 14/07
    Gremio (Youth)
    vs
    Corinthians Paulista (Youth)
  • Argentina Tebolidun League Manchester
  • 01:00 - 14/07
    Central Cordoba De Rosario
    vs
    Deportivo Espanol
  • 01:00 - 14/07
    Club Lujan
    vs
    Uhl Que Sa
  • 01:00 - 14/07
    Puerto Nuevo
    vs
    Centro Espanol
  • Peru B League
  • 01:00 - 14/07
    Juan Pablo II College
    vs
    Molinos El Pirata
  • 03:15 - 14/07
    Deportivo Llacuabamba
    vs
    FC San Marcos
  • 03:30 - 14/07
    Academia Deportiva Cantolao
    vs
    CD Coopsol
  • Brazil Paulista Serie B
  • 01:00 - 14/07
    Manthiqueira/SP U23
    vs
    Inter de Bebedouro U23
  • 01:00 - 14/07
    Paulista SP U23
    vs
    ECUS U23
  • 01:00 - 14/07
    Colorado Caieiras SP Youth
    vs
    Mauaense SP U23
  • 01:00 - 14/07
    Atletico Aracatuba U23
    vs
    Sao Carlos U23
  • 01:00 - 14/07
    Maua FC U23
    vs
    tupa SP U23
  • Brazil Mineiluo group B League
  • 01:00 - 14/07
    Aymores
    vs
    EC Mamore MG
  • Uruguay Amateur Cup
  • 01:00 - 14/07
    Lavalleja de Minas
    vs
    Melo Wanderers
  • 01:00 - 14/07
    CA Universitario Salto
    vs
    Estudiantil Sanducero
  • Brazil Serie D
  • 01:00 - 14/07
    Ipora EC
    vs
    Real FC
  • 01:00 - 14/07
    Santa Cruz RN
    vs
    Iguatu CE
  • 02:00 - 14/07
    CA Patrocinense
    vs
    Santo Andre
  • 02:00 - 14/07
    CS Sergipe
    vs
    EC Jacuipense
  • 02:00 - 14/07
    Petrolina PE
    vs
    ASA AL
  • 02:00 - 14/07
    Esporte Clube Sao Jose SP
    vs
    Pouso Alegre
  • 02:00 - 14/07
    Manauara
    vs
    Sao Raimundo/RR
  • 02:00 - 14/07
    Juazeirense
    vs
    Retro/PE
  • 02:00 - 14/07
    Inter de Limeira
    vs
    Costa Rica MS
  • 02:00 - 14/07
    Capital TO
    vs
    Uniao Rondonopolis MT
  • 02:00 - 14/07
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    vs
    America FC Natal RN
  • 03:00 - 14/07
    Humaita AC
    vs
    Manaus (AM)
  • 03:00 - 14/07
    Portuguesa RJ
    vs
    Real Noroeste
  • 03:00 - 14/07
    Princesa AM
    vs
    Rio Branco AC
  • 03:00 - 14/07
    River PI
    vs
    Maranhao
  • 04:00 - 14/07
    Cianorte PR
    vs
    Cascavel PR
  • 04:00 - 14/07
    Mixto EC
    vs
    Anapolis FC
  • 04:30 - 14/07
    Maringa FC
    vs
    Ah so Santa SP
  • Hạng Nhì Brazil
  • 01:30 - 14/07
    Gremio Novorizontin
    vs
    Guarani SP
  • 03:00 - 14/07
    Sport Club do Recife
    vs
    America MG
  • 04:00 - 14/07
    CRB AL
    vs
    Coritiba PR
  • Argentina Torneo B
  • 01:30 - 14/07
    Defensores Puerto Vilelas
    vs
    CA Juventud de Puerto Tirol
  • VĐQG Bolivia
  • 02:00 - 14/07
    San Antonio Bulo Bulo
    vs
    Oriente Petrolero
  • 04:30 - 14/07
    Aurora
    vs
    San Jose de Oruro
  • Copa do Brasil
  • 02:00 - 14/07
    Juventude
    vs
    Internacional RS
  • 04:00 - 14/07
    Atletico Paranaense
    vs
    Ypiranga(RS)
  • Chile Primera B
  • 02:00 - 14/07
    Deportes Temuco
    vs
    San Marcos de Arica
  • Venezuela Segunda Division
  • 02:00 - 14/07
    Academia Rey
    vs
    Heroes de Falcon
  • 02:00 - 14/07
    Aragua FC
    vs
    Yaracuyanos
  • 02:00 - 14/07
    Atletico El Vigia
    vs
    Trujillanos
  • 02:00 - 14/07
    Atletico La Cruz
    vs
    Deportivo Nueva Esparta
  • 02:00 - 14/07
    AC Minerven FC Bolivar
    vs
    Fundacion AIFI
  • 02:00 - 14/07
    Deportivo Miranda
    vs
    Maritimo de La Guaira
  • 02:00 - 14/07
    Dynamo Puerto FC
    vs
    Academia Anzoategui
  • 02:00 - 14/07
    Urena SC
    vs
    Real Frontera
  • Columbia U19 League
  • 02:00 - 14/07
    Maracaneiros U19
    vs
    Plata Vino Tinto Oro U19
  • Brazil Campeonato Paranaense 2
  • 02:00 - 14/07
    Rio Branco PR
    vs
    Paranavai
  • VĐQG Venezuela
  • 03:00 - 14/07
    Carabobo FC
    vs
    Academia Puerto Cabello
  • 03:00 - 14/07
    Estudiantes Merida FC
    vs
    Deportivo Tachira
  • 03:00 - 14/07
    Deportivo La Guaira
    vs
    Caracas FC
  • 03:00 - 14/07
    Metropolitanos FC
    vs
    Monagas SC
  • 03:00 - 14/07
    Portuguesa FC
    vs
    Deportivo Rayo Zuliano
  • 03:00 - 14/07
    Universidad Central de Venezuela
    vs
    Angostura FC
  • 03:00 - 14/07
    Zamora Barinas
    vs
    CD Hermanos Colmenares
  • USL Championship
  • 03:00 - 14/07
    Detroit City
    vs
    Memphis 901
  • 06:00 - 14/07
    Indy Eleven
    vs
    Loudoun United
  • 06:00 - 14/07
    Miami FC
    vs
    Rhode Island
  • 06:00 - 14/07
    Pittsburgh Riverhounds
    vs
    Oakland Roots
  • 06:30 - 14/07
    Birmingham Legion
    vs
    Colorado Springs Switchbacks FC
  • 06:30 - 14/07
    Tampa Bay Rowdies
    vs
    Orange County Blues FC
  • Dominican Republic Liga
  • 03:00 - 14/07
    We United FC
    vs
    East Central FC
  • 05:30 - 14/07
    Point Michel FC
    vs
    Portsmouth Bombers
  • Brazil Campeonato Maranhense
  • 03:00 - 14/07
    Desportiva Ferroviaria ES
    vs
    Porto Vitoria
  • Brasileiro, Serie C
  • 03:00 - 14/07
    Athletic Club MG
    vs
    Londrina PR
  • 03:00 - 14/07
    Botafogo PB
    vs
    Confianca SE
  • 05:30 - 14/07
    Sampaio Correa
    vs
    Sao Jose PoA RS
  • Paraguay Women League
  • 04:15 - 14/07
    Sportivo Trinidense (W)
    vs
    Club Guarani (W)
  • USL W-League Women
  • 05:00 - 14/07
    North Carolina Courage U23 (W)
    vs
    Tennessee (W)
  • USL League One
  • 06:00 - 14/07
    Westchester United
    vs
    Electric City Shock
  • 06:00 - 14/07
    Greenville Triumph
    vs
    Omaha
  • 06:00 - 14/07
    Lexington
    vs
    South Georgia Tormenta FC
  • 06:00 - 14/07
    Knoxville troops
    vs
    Northern Colorado
  • 06:30 - 14/07
    Chattanooga Red Wolves
    vs
    Richmond Kickers
  • USA Women Premier League
  • 06:00 - 14/07
    Players SC (W)
    vs
    Los Angeles Sol (W)
  • USA MLS Next Pro
  • 06:00 - 14/07
    Carolina Core
    vs
    Crown Legacy FC
  • Brazil Campeonato Brasileiro Women
  • 06:30 - 14/07
    Sport Recife (W)
    vs
    EC Bahia (W)

Xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến chưa bao giờ đơn giản đến vậy Khi bạn chỉ cần truy cập vào trang web Ca Khia TV là có thể xem lịch bóng đá hôm nay cực kỳ đầy đủ và chi tiết. Giúp bạn biết được lịch của bât kỳ giải đấu nào, từ lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Serie A, La Liga,… 

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá

Hiện tại là thời đại của công nghệ số, cho nên tất cả mọi thông tin đều được cập nhật lên mạng internet đầy đủ, trong đó có cả bóng đá. Khi có rất nhiều website bóng đá trực tuyến được ra đời, giúp bạn biết được những thông tin mà mình cần nhanh nhất. 

Cà Khịa TV được đánh giá là một trong những website bóng đá online hàng đầu Việt Nam. Khi chúng tôi cập nhật toàn bộ các thông tin về bóng đá quan trọng nhất, trong đó có cả lịch bóng đá hôm nay. Giúp bạn có thể tìm và xem lịch của bất kỳ giải đấu nào trên thế giới và trong nước.

cap-nhat-lich-thi-dau-bong-da-hom-nay
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Trang web Cà Khịa Live cũng không bao giờ thu phí người dùng, nên bạn có thể xem lịch thi đấu trực tuyến hoàn toàn miễn phí. Thông tin mà bạn nhận được khi xem lịch bóng đá tại đây cũng khá đầy đủ và chuẩn xác. Giúp bạn tìm được những thông tin mà mình cần cực kỳ nhanh.

Tại Cakhia Live, ngoài biết được lịch bóng đá trực tuyến, bạn còn biết thêm các thông tin khác như tin tức, kết quả, tỷ lệ kèo, bảng xếp hạng,…. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết bất kỳ thông tin bóng đá nào, đây là website mà bạn nhất định phải truy cập.

Lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Hiện tại chúng tôi không chỉ cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Bundesliga, World Cup,… Mà tại CaKhia Live, bạn còn biết được lịch bóng đá được phát sóng trên TV. Khi bạn sẽ biết được lịch trực tiếp trên những kênh bóng đá lớn nhất Việt Nam như VTV, VTV3, VTV6, K+, FPT Play, SCTV,….Giúp bạn biết các trận đấu sẽ được phát sóng trên những kênh này để thu xếp thời gian xem hợp lý.

Khi xem lịch thi đấu hôm nay trên những kênh thể thao lớn tại CaKhia TV, bạn sẽ nắm được toàn bộ các thông tin quan trọng như thời gian phát sóng, bình luận viên cho trận đấu, sân thi đấu, đội hình ra sân,… một cách chi tiết.

Lịch bóng đá hôm nay được tường thuật trên Cà Khịa TV

Cà Khịa TV cũng được biết đến như là website phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Cho nên khi truy cập vào đây, bạn có thể dễ dàng tìm và xem trực tiếp những trận đấu bóng đá hấp dẫn nhất mỗi ngày.

Đương nhiên trước đó, chúng tôi cũng sẽ cập nhật lịch tường thuật trực tiếp mỗi ngày khá là đầy đủ. Giúp bạn biết được hôm nay Cakhia Live phát sóng các trận đấu bóng đá nào, thời gian thi đấu ra sao và các thông tin khác. Để bạn sắp xếp thời gian và xem trực tiếp trận đấu bóng đá mình thích tại đây chuẩn nhất.

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 

Ngoại Hạng Anh là giải bóng đá hấp dẫn nhất hành tinh hiện nay. Cho nên tại Việt Nam, số lượng người theo dõi giải đấu này cũng khá lớn. Biết được điều này, chúng tôi cũng cập nhật lịch thi đấu bóng đá Anh khá là đầy đủ và chính xác.

Chỉ cần vào đây, bạn sẽ dễ dàng biết được lịch bóng đá Anh ở cả 38 vòng đấu. Mỗi vòng sẽ có 10 trận đấu bóng đá thì Cà Khịa TV đều cập nhật lịch cho tất cả. Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh cũng cực kỳ sớm, cụ thể là trước khi các trận đấu diễn ra ngày.

Lịch thi đấu C1 

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1 cũng là một giải bóng đá khá được yêu thích tại Việt Nam. Chính vì thế, chúng tôi cũng cập nhật lịch bóng đá C1 đầy đủ và chuẩn xác nhất. Giúp bạn biết lịch từ ở vòng bảng cho đến trận chung kết giải bóng đá này.

Khi xem lịch C1 tại đây, bạn cũng sẽ biết được thông tin cực kỳ đầy đủ và chính xác. Thêm vào đó, thời gian mà chúng tôi đưa ra lịch cũng khá là sớm.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá đầy đủ các giải đấu

Không chỉ có 2 giải đấu kể trên, tại CaKhia Live bạn còn được biết lịch bóng đá hôm nay ở rất nhiều các giải đấu hàng đầu thế giới khác. Cụ thể đó là:

  • Lịch thi đấu World Cup
  • Lịch thi đấu Euro
  • Lịch thi đấu Copa America
  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu League 1
  • Lịch thi đấu V-League
  • Ngoài ra còn có lịch bóng đá  của rất nhiều giải đấu khác.

Khi vào Cakhia TV, bạn cũng dễ dàng tìm được lịch của đội bóng, câu lạc bộ mà mình yêu thích. Bởi tất cả các CLB bóng đá hàng đầu trên thế giới hiện nay, từ Real Madrid, Man United, Liverpool, Man City, Bayer Munich, Barcelona, Juventus,… cũng đều được chúng tôi cập nhật lịch bóng đá đầy đủ.

Thêm nữa, thời gian mà chúng tôi cung cấp lịch cho các CLB bóng đá hàng đầu cũng khá là sớm. Thông tin thì cực kỳ đầy đủ và đa dạng cho bạn tham khảo.

Để bạn biết được hôm nay, ngày mai thế giới bóng đá diễn ra các trận đấu nào hấp dẫn hay là CLB mình yêu thích có thi đấu hay không. Chúng tôi cũng cập nhật lịch của tất cả các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay và ngài mai của tất cả các giải đấu.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật thì luôn liên tục, nghĩa là chỉ cần vào CaKhia TV, bạn sẽ biết được lịch thi đấu hôm nay và ngày mai đầy đủ nhất ở bất kỳ lúc nào. 

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam hàng đầu

Không chỉ có các giải đấu lớn, các CLB hàng đầu mà Cà Khịa Live còn cập nhật lịch bóng đá Việt Nam cực kỳ đầy đủ và chính xác. Cụ thể như sau:

  • Chúng tôi hiện tại đang cập nhật lịch thi đấu cho toàn bộ các trận đấu mà đội tuyển Việt Nam tham gia, từ AFF Cup, Sea Games, vòng loại World Cup, U23 Châu Á,..
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch cũng khá sớm, cụ thể là trước 3 ngày khi trận đâu được diễn ra
  • Tất cả các thông tin quan trọng cũng được chúng tôi cung cấp cho bạn tham khảo, từ thời gian thi đấu, đội hình ra sân, sân tổ chức trận đấu,…
  • Thêm vào đó, các thông tin trước trận đấu của hai đội như thực lực, phong độ, thành tích đối đầu, bảng kèo nhà cái,.. cũng được CaKhia TV cung cấp đầy đủ cho bạn tham khảo
  • Ngoài ra, chúng tôi còn cho bạn biết lịch phát sóng bóng đá Việt Nam trên những kênh thể thao lớn nhất trong nước. Giúp bạn lựa chọn được nơi để xem trực tiếp trận đấu của đội tuyển dễ dàng hơn.
lich-bong-da-tat-ca-cac-giai-dau-tren-the-gioi
Lịch bóng đá tất cả các giải đấu trên thế giới

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá tại CaKhia TV hay không?

Trên mạng hiện tại không thiếu các trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho bạn tham khảo. Nhưng CaKhia TV luôn được rất nhiều người dùng đánh giá cao, bởi chúng tôi có những ưu điểm sau đây:

  • Hoàn toàn miễn phí: CaKhia TV hiện tại không thu phí bất kỳ người dùng nào. Cho nên bạn có thể truy cập vào đây bất kỳ lúc nào để xem lịch bóng đá trực tuyến mà không tốn bất kỳ chi phí nào. 
  • Cập nhật lịch bóng đá đa dạng: Chỉ cần vào đây, bạn có thể biết được lịch thi đấu của tất cả các giải đấu, câu lạc bộ trên toàn thế giới và trong nước. Thêm vào đó, lịch phát sóng tại các kênh bóng lớn hay những website hàng đầu cũng được CaKhia Live cập nhật đầy đủ
  • Thời gian cập nhật sớm: Cakhia TV luôn luôn là trang web cung cấp lịch bóng đá trực tuyến sớm nhất trên mạng. Khi chúng tôi luôn cập nhật lịch trước ít nhất 1 ngày trận đấu chính thức được bắt đầu
  • Thông tin đầy đủ: Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, bạn cũng nắm được tất cả các thông tin quan trọng, từ thời gian trận đấu bắt đầu, sân thi đấu, đội hình xuất phát, trọng tài bắt chính,…
  • Thông tin trước trận được cung cấp đầy đủ: Tại đây, bạn còn được tham khảo những thông tin trước trận của hai đội khá đầy đủ, từ phong độ những trận đấu gần đây, lịch sử đối đầu trong quá khứ, thực lực, bảng kèo nhà cái,…
  • Giao diện dễ sử dụng: Một lợi ích nữa khi bạn xem lịch bóng đá tại đây, đó là giao diện cực kỳ dễ sử dụng. Giúp bạn có thể tìm và xem được lịch cực kỳ nhanh chóng.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Cakhia TV

Như chúng tôi đã chia sẻ ở trên, giao diện của Cakhia Live được thiết kế để tất cả mọi người có thể sử dụng dễ dàng. Cho nên để tìm lịch của bất kỳ CLB, giải đấu hay là các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay khá là đơn giản. Chỉ cần bạn làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên bạn sẽ sử dụng máy tính, điện thoại, laptop,.. được kết nối mạng rồi truy cập vào Cakhia TV
  • Bước 2: Tiếp theo bạn sẽ nhìn lên thanh Menu rồi chọn vào mục Lịch Thi Đấu
  • Bước 3: Tại đây bạn sẽ thấy lịch sẽ được chúng tôi chia theo từng ngày hoặc là từng giải đấu khác nhau. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết lịch bóng đá hôm nay thì chỉ cần chọn ngay tương ứng. Hoặc nếu bạn muốn biết lịch của giải đấu thì hãy chọn giải bóng đá mình thích
  • Bước 4: Cuối cùng, bạn chỉ cần tìm trận đấu mà mình muốn xem rồi chọn vào để biết các thông tin là xong.

Ngoài ra, Cà Khịa Live còn đang sử dụng nền tảng đường truyền khá hiện đại. Cho nên bạn sẽ thấy tốc độ load website khá là nhanh.

Để tìm và xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh, chính xác và đầy đủ nhất, bạn nên truy cập vào Cakhia TV. Bởi khi vào đây, bạn có thể xem lịch bóng đá hôm nay, lịch thi đấu của bất kỳ giải đấu, câu lạc bộ nào mà mình thích. Thêm vào đó, thời gian mà bạn tìm kiếm những thông tin mình cần cũng khá là nhanh chóng.

X

8XBET

X

8XBET

X

8XBET